Kadi Janja. Mawasiliano Bora Zaidi.Kadi za Mwaliko za Kidijitali • Usimamizi wa Sherehe • Uhakiki wa Wageni
Huduma

Kila kitu sherehe yako inachohitaji, mahali pamoja.

Rwebi’s Cards inaunganisha kadi za mwaliko za kidijitali na usimamizi halisi wa sherehe.

✦

Studio ya Kadi za Mwaliko

Tengeneza kadi za kisasa zenye jina la kila mgeni, QR, RSVP, ukumbi na taarifa za sherehe.

✓

RSVP na Usimamizi wa Wageni

Simamia taarifa za wageni, majibu yao, makundi ya wageni, kadi za single/double/kikundi na wageni maalum (VIP).

01

Mipango ya Sherehe

Kazi, ratiba, watoa huduma, kumbukumbu na shughuli zote zimepangwa kwa kila sherehe.

₮

Fedha na Bajeti

Panga bajeti, fuatilia matumizi, mapato yanayotarajiwa na hali ya kifedha ya sherehe.

+

Michango na Ahadi

Rekodi ahadi, malipo ya sehemu, madeni yaliyobaki na kampeni za michango.

◉

SMS, WhatsApp na Barua Pepe

Tuma matangazo, mialiko, vikumbusho na ufuatiliaji kutoka sehemu moja ya mawasiliano.

↻

Kazi za Moja kwa Moja

Panga vikumbusho na ujumbe kulingana na tarehe za sherehe, majibu ya RSVP na hali ya michango.

⌁

Uhakiki kwa QR na Namba Maalum

Hakiki wageni mlangoni kwa kuskani QR au kuingiza namba kwa mkono kwa wageni wasio na simu janja.

▦

Skana ya Rwebi’s

Skana yenye chapa yetu kwa simu za Android na Apple, yenye ufikiaji wa sherehe/mlango, kuskani kwa haraka na kumbukumbu za uhakiki.

Mfumo wa kusimamia sherehe
Umejengwa Kukua

Kuanzia sherehe ya familia hadi tukio kubwa la kitaalamu.

Rwebi’s Cards imeundwa kwa wenye sherehe, wafanyakazi na washirika walioidhinishwa, ikiwa na mfumo ulio tayari kwa matumizi ya taasisi nyingi na chapa zao wenyewe.

  • Ruhusa kulingana na wadhifa
  • Mipangilio inayobadilika
  • Mawasiliano yaliyounganishwa
  • Uhakiki siku ya sherehe
Angalia Vifurushi →
WA