Kadi Janja. Mawasiliano Bora Zaidi.Kadi za Mwaliko za Kidijitali • Usimamizi wa Sherehe • Uhakiki wa Wageni
Vifurushi Vyetu

Bei rahisi. Thamani zaidi kwa sherehe yako.

Chagua kifurushi kinachofaa mahitaji ya mialiko yako. Bei zilizo hapa chini ni kwa mujibu wa vifurushi vya Rwebi’s Cards.

Bei ya kifurushi ni kwa kila kadi ya mwaliko. Huduma za ziada za usimamizi wa sherehe, mawasiliano, malipo na uendeshaji zinaweza kupangwa kando.
Huduma za Vikumbusho

Michango, Ahadi na Vikao Viende kwa Wakati.

Tuma vikumbusho kwa wakati kupitia SMS na WhatsApp kwa malipo ya michango, ahadi ambazo hazijalipwa, tarehe za vikao na mambo mengine muhimu ya sherehe.

UKUMBUSHOTsh. 200,000/mwezi
✓SMS 1,000
✓WhatsApp 1,000

Inafaa kwa vikumbusho vya michango, ufuatiliaji wa ahadi, vikumbusho vya vikao na mawasiliano ya sherehe.

Chagua Kifurushi →
UKUMBUSHOTsh. 380,000/mwezi
✓SMS 2,000
✓WhatsApp 2,000

Kwa orodha kubwa za wageni na kampeni nyingi za vikumbusho vya michango, ahadi na sherehe.

Chagua Kifurushi →
Unaweza kuwakumbusha wageni kuhusu nini?Ahadi za michangoMalipo ya sehemuTarehe za vikaoTaarifa za sherehe
Unahitaji Msaada?

Huna uhakika kifurushi kipi kinakufaa?

Tueleze aina ya sherehe yako, idadi ya wageni na mahitaji yako ya mawasiliano.

Uliza kwa WhatsApp →
WA